Inacknowledge ni: Howard County, MD (Tell HoCo)

Tree Concern Kinilala

6268 Cobbler Ct Columbia, MD, 21045, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

6518232

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Tree Concern

Tiningnan:

12 beses

Lugar:

Columbia

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

One dead Maple tree between the sidewalk and road. Please inspect for removal

ay nagtanong din...
T. Where is the tree?
S. 6268 COBBLER CT
T. Select the concern
S. Dead

3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video