Litter Inilagay sa Artsibo

Ligon Mill Rd Wake Forest, NC, 27587, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6527736

Submitted To:

Town of Wake Forest

Kategorya:

Litter

Tiningnan:

111 beses

Lugar:

Wake Forest

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Illegal garbage dumped at the end of ligon mill road


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.