Inacknowledge ni: Hoover, AL

Street Signs Kinilala

4017 Crossings Lane Hoover 35242 United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1026680

ID ng Isyu:

6534099

Submitted To:

Hoover, AL

Category:

Street Signs

Tiningnan:

51 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

25 mph Sign hanging upside down.

ay nagtanong din...
T. Do you need to report a broken or missing sign?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Are you requesting a new sign be installed?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Please provide the intersection address and cross streets if a Sign is down or damaged.
S. Walang Ibinigay na Sagot

1 Komento

  • Kinilala Adminstrative Assistant Sr. Park Maintenance (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video