Inacknowledge ni: City of Berkeley

Tree Issue Kinilala

2222 Bancroft Way Berkeley 94704, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6578624

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Tree Issue

Tiningnan:

32 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000712215

Nilagyan ng Tag:

tree, bike concern

Deskripsyon

Street trees need pruning since they now obstruct the recently created east-bound bike lane.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video