Sidewalk or Curb Repair Buksan

1–45 Olive Ave Malden 02148, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1060

ID ng Isyu:

6579018

Submitted To:

City of Malden

Category:

Sidewalk or Curb Repair

Tiningnan:

30 beses

Lugar:

Malden Ward 6

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Crumbling, uneven and unsafe


2 Komento

Public commenting and status changes are not available for this issue.