Trees and Tree Limbs Inilagay sa Artsibo

1283 Sw Washburn Ave Topeka, KS 66604, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

6623343

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Trees and Tree Limbs

Tiningnan:

45 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

100496

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

tree pieces dwn in front yard


4 Komento

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.