Parking issue Inilagay sa Artsibo

16 Wells St Gloucester, MA, 01930, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6626907

Submitted To:

Gloucester, MA

Kategorya:

Police Department (Non-Emergency)

Tiningnan:

96 beses

Lugar:

Gloucester

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

hydrant

Deskripsyon

someone is always parked right up to the fire hydrant near 16 Wells st


4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.