Inacknowledge ni: Danville, VA

Damaged sidewalks Kinilala

45 Glen Oak Dr Danville, VA, 24541, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

6638741

Submitted To:

City of Danville

Category:

Damaged sidewalks

Tiningnan:

29 beses

Lugar:

Danville

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

175878

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Broken sidewalk at 45 Glen Oak Drive. Close to Schoolfield church of the brethren.


1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video