Inacknowledge ni: City of Berkeley

Other Kinilala

2190 Bancroft Way Berkeley, CA 94704, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6645535

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Other

Tiningnan:

68 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000717546

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000716056

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000715064

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

sidewalk is very dirty and needs pressure washing. everytime i post this the City of Berkeley says its resolved when it is not. this is on the corner where U Cha is not the Great China side.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video