Inacknowledge ni: Taunton, MA

Manhole Issue Kinilala

43 Summer St Taunton, MA, 02780, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6654174

Submitted To:

City of Taunton

Kategorya:

Manhole Issue

Tiningnan:

387 beses

Lugar:

Taunton

Inireport:

noong

Deskripsyon

Manhole is depressed. Would like a staff member to check it out?


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video