Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Sidewalk/Curb Repair Được thừa nhận

316 20th Ave Ne Saint Petersburg, FL, 33704, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1707950

ID Vấn đề:

6658954

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sidewalk/Curb Repair

Đã xem:

22 lần

Vùng lân cận:

Historic Old Northeast

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Broken sidewalk

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is this a curb or sidewalk issue?
Đáp. Sidewalk
Hỏi. Location of sidewalk/curb issue?
Đáp. 316 20 A/NE
Hỏi. Is the sidewalk made of hex blocks?
Đáp. Yes

3 Bình luận

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 6 (Chính thức đã xác nhận)

  • CSR 2 (Chính thức đã xác nhận)

  • CSR 2 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video