Debris Buksan

12–28 Montano Rd Enfield 06082, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

6662219

Submitted To:

Town of Enfield

Category:

Debris

Tiningnan:

22 beses

Lugar:

polytest

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, trash

Deskripsyon

Yard waste dumped in street. Not placed in brown barrels for collection. Has been in roadway for a week.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video