Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Traffic Safety (non-emergency) Kinilala

4601–4643 Park Blvd Oakland 94602, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 9045

ID ng Isyu:

6669219

Submitted To:

City of Oakland

Category:

Traffic Safety (non-emergency)

Tiningnan:

68 beses

Lugar:

Glenview

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

944496

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic, road safety

Deskripsyon

Electronic speed limit sign is not working.

ay nagtanong din...
T. Which calming/safety device are you requesting?
S. Other

2 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • David Coleman (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video