Graffiti Buksan

3341 E Broadway Blvd Tucson, AZ, 85716, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 158060

ID ng Isyu:

6680281

Submitted To:

City of Tucson

Category:

Graffiti

Tiningnan:

40 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, graffiti, blighted property

Deskripsyon

Graffiti on wall of vacant lot just east of 3339 E. Broadway Blvd. Highly visible from street.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video