Được ghi nhận bởi: Pinellas Park, FL

Potholes, Flooding, or Sidewalk Issues Được thừa nhận

8080 67th St Pinellas Park, FL, 33781, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

6715218

Submitted To:

City of Pinellas Park

Category:

Potholes, Flooding, or Sidewalk Issues

Đã xem:

31 lần

Vùng lân cận:

Pinellas Park

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

flood, pothole, sidewalk, drain problem

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Please describe the issue.
Đáp. Pothole in front of this address in addition to general road deterioration

3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video