Inacknowledge ni: City of Berkeley

speeding on heinz Kinilala

10th St & Heinz Ave Berkeley, CA, 94710, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6721734

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Other

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000718227

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic, road safety

Deskripsyon

a large protion of cars speed on heinz ave not slowing for crossing traffic from 10th st. lights and better signage would help imporve this area greatly


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video