Parking Violation/Abandoned Auto Inilagay sa Artsibo

11 Woodbridge Ave New Haven, CT, 06515, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

6777972

Submitted To:

New Haven

Kategorya:

Parking Violation/Abandoned Auto

Tiningnan:

121 beses

Lugar:

Westville

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

bridge, crosswalk, abandoned vehicles

Deskripsyon

PARKED IN CROSS WALK AND OBSTRUCTING CORNER AT WOODBRIDGE ST AND ALDEN AVE.


5 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.