Limbs/Debris pick up Inilagay sa Artsibo

3525 Crossings Cir Birmingham, AL, 35242, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 655220

ID ng Isyu:

6789072

Submitted To:

Hoover, AL

Category:

Limbs/Debris pick up

Tiningnan:

11 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Limbs/brush

ay nagtanong din...
T. Is this a New Request or missed pick up?
S. Walang Ibinigay na Sagot

  • Kinilala Administrative Assistant - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Danny Pace (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.