Garbage Inilagay sa Artsibo

723 Birch Dr Mason City, IA, 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6800235

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Garbage

Tiningnan:

30 beses

Lugar:

Mason City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

garbage on front porch, garbage around house, garbage in yard


1 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.