Traffic Signals Inilagay sa Artsibo

Barker Cypress Rd & S Park View Dr Houston, TX, 77084, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 45490

ID ng Isyu:

6804757

Submitted To:

City of Houston

Category:

Traffic Signals

Tiningnan:

12 beses

Lugar:

Houston

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

369257

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

Traffic signal is flashing

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Other - Traffic Signals.
T. Why is this a concern?
S. Traffic is backed up for miles going north and along the feeder of I-10
T. Problem occurs at what time of day?
S. 4pm-7pm
T. What direction were you traveling?
S. North

  • Kinilala City of Houston 311 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Houston 311 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.