Pothole Inilagay sa Artsibo

N Main St & Warren St Randolph, MA, 02368, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6817862

Submitted To:

Town of Randolph

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

60 beses

Lugar:

Randolph

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, crosswalk

Deskripsyon

Pothole in the crosswalk at N. Main and Warren at 5 Guys

ay nagtanong din...
T. Please provide location of Pothole
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Is it on public or private property? Please note: If located on private property, the property owner should be contacted, not the Town of Randolph.
S. Public
T. How deep is the pothole?
S. Deep

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.