Residential Trash out Illegally Inilagay sa Artsibo

7 Marion St Boston 02131, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 157675

ID ng Isyu:

6854096

Submitted To:

Boston 311

Category:

Residential Trash out Illegally

Tiningnan:

23 beses

Lugar:

Roslindale

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101003077162

Nilagyan ng Tag:

trash, overgrowth, blighted property

Deskripsyon

Overgrown weeds


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.