Unlawful Depositing (Illegal Dumping) Buksan

40 Edwards St Bridgeport 06606, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 580

ID ng Isyu:

6854620

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Unlawful Depositing (Illegal Dumping)

Tiningnan:

17 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Chair dumped on street corner

ay nagtanong din...
T. Is this on public or private property?
S. Public
T. What is the location (nearby intersection, milestone, landmark, etc.)?
S. corner of Edwards St and Funston Ave

1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video