Animal - Dead Inilagay sa Artsibo

Bide-A-Wee Dr Ne & Melbourne Ave Ne Huntsville, AL, 35801, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 586975

ID ng Isyu:

6858919

Submitted To:

City of Huntsville

Category:

Animal - Dead

Tiningnan:

41 beses

Lugar:

Huntsville

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

roadkill

Deskripsyon

There is a dead animal on Bide A Wee Drive where Bide A Wee Drive intersects with Melbourne Avenue.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.