Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

P&R Tree Removal Kinilala

1631 Brightwaters Blvd Ne Saint Petersburg, FL, 33704, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1618840

ID ng Isyu:

6859242

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

P&R Tree Removal

Tiningnan:

13 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Citizen called to report 3 more dead pine trees on ROW


5 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video