Inacknowledge ni: Cumberland, RI

Street Lights Kinilala

31 Britts Rdg Cumberland, RI, 02864, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6866865

Submitted To:

Town of Cumberland

Kategorya:

Street Lights

Tiningnan:

153 beses

Lugar:

Cumberland

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Decorative pole light out


Mga Isyu sa Kalapit

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video