Inacknowledge ni: Oak311 Call Center

Street Light - Request for New/Upgrade Kinilala

21st St & Adeline St Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

688548

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Street Light (Not Traffic Signal)

Tiningnan:

177 beses

Lugar:

Ralph Bunche

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

475490

Deskripsyon

This issue was reported to the City of Oakland Public Works Agency via phone (510-615-5566), email (pwacallcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video