Combis mal estacionadas Buksan

Cerrito 1294 Ciudad Autónoma de Buenos Aires, Capital Federal Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

688687

Submitted To:

Ciudad de Buenos Aires

Kategorya:

Otro

Tiningnan:

358 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.automalestacionado.com.ar

Inireport:

noong

Deskripsyon

Usan las calles de la Ciudad como playas de estacioamiento


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video