Potholes, Flooding, or Sidewalk Issues Buksan

3501-3999 Gandy Blvd N Pinellas Park, FL, 33781, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 115

ID ng Isyu:

6890628

Submitted To:

City of Pinellas Park

Category:

Potholes, Flooding, or Sidewalk Issues

Tiningnan:

54 beses

Lugar:

Pinellas Park

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

flood, pothole, sidewalk, drain problem

Deskripsyon

Road deterioration.

ay nagtanong din...
T. Please describe the issue.
S. Westbound Gandy blvd, immediately after right hand exit to Hwy 19, approaching fly over of 19. Serious of potholes, deterioration approximately 10 ft long.

2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video