Street Light Out Complaint Đã đóng

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 114529450

ID Vấn đề:

6939394

Submitted To:

City of Chicago

Category:

Street Light Out Complaint

Đã xem:

11 lần

Vùng lân cận:

Humboldt Park

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR19-02892668

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Are all the street lights out on your block?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the light located in your alley or street?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the light completely out or does it go on and off?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Street Light Type
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

3 Bình luận

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video