Inacknowledge ni: City of Ann Arbor

Streetlight repair Kinilala

2913 E Eisenhower Pkwy Ann Arbor 48108, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 46040

ID ng Isyu:

6970297

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Streetlight repair

Tiningnan:

19 beses

Lugar:

Ann Arbor

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

371935

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Streetlight above crossing at the corner is burned out

ay nagtanong din...
T. What is the problem with the streetlight?
S. Burned out

2 Komento

  • Kinilala City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video