Smashed television Inilagay sa Artsibo

Belcher Park 98 Park St, Randolph, MA, 02368, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6989626

Submitted To:

Town of Randolph

Kategorya:

Other

Tiningnan:

46 beses

Lugar:

Randolph

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Tv smashed with boulder adjacent to soccer field, broken glass, hazardous waste containing mercury.


4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.