Limbs/Debris pick up Inilagay sa Artsibo

2217 Chapel Rd Birmingham, AL, 35226, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 717200

ID ng Isyu:

6992646

Submitted To:

Hoover, AL

Category:

Limbs/Debris /Bulky Item pick up

Tiningnan:

25 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Lumber and fencing

ay nagtanong din...
T. Is this a New Request or missed pick up?
S. Walang Ibinigay na Sagot

  • Kinilala Administrative Assistant - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Claudine Patterson (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.