Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Tree Debris Được thừa nhận

100 N Ada St CHICAGO, IL, 60607 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 104050530

ID Vấn đề:

700230

Submitted To:

City of Chicago

Category:

Tree Debris Clean-Up Request

Đã xem:

3045 lần

Vùng lân cận:

Chicago Ward 27

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

13-01190463

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video