Fire Code Violations Đã lưu trữ

1747-1747 Tamiami Trl S Venice, FL, 34293, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

7006534

Submitted To:

Sarasota County Services

Category:

Code Enforcement

Đã xem:

60 lần

Vùng lân cận:

Venice Gardens

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Merchandise and a canteen truck on blocks with 2 100 LB propane tanks parked in the fire lane at the Lowe's.


Vấn đề Lân cận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.