Street signs Inilagay sa Artsibo

7 Mechanic St Windsor, CT 06095, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1455

ID ng Isyu:

7018598

Submitted To:

Windsor, CT

Category:

Street signs

Tiningnan:

42 beses

Lugar:

Windsor

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

Welcome to Windsor sign is dirty, faded and looks dated. At a minimum it needs to be washed. Ideally replaced with something new.

ay nagtanong din...
T. What type of sign is involved?
S. Welcome to Windsor
T. Please select the type of problem with the sign
S. Other (please describe in additional details/description)
T. Is the sign post also missing or damaged?
S. No

Mga Isyu sa Kalapit

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.