Ask City Administration Buksan

4110 81st Ave N Pinellas Park, FL, 33781, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 45015

ID ng Isyu:

7026402

Submitted To:

City of Pinellas Park

Category:

Ask City Administration

Tiningnan:

73 beses

Lugar:

Pinellas Park

Inireport:

noong

Deskripsyon

Who handles the Waste Management contract with the City?


1 Komento

  • Pinellas Park Administration (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video