Inacknowledge ni: Brookhaven, GA

Tree Issue Kinilala

4176 Candler Lake West Ne Atlanta, GA 30319, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

702855

Submitted To:

City of Brookhaven

Kategorya:

Tree Issue

Tiningnan:

1863 beses

Lugar:

Brookhaven

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

County needs to pick up. Also the area hasn't been mowed all summer.

ay nagtanong din...
T. Do you presume the tree to be dead?
S. No
T. Please explain issue:
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video