Inacknowledge ni: Gloucester, MA

Tree Issues Kinilala

9 Abbott Rd Gloucester, MA 01930, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

7034093

Submitted To:

Gloucester, MA

Category:

Tree Issues

Tiningnan:

16 beses

Lugar:

Gloucester

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

tree branches touching high voltage powder lines going to house.

ay nagtanong din...
T. Is the tree blocking a road or sidewalk
S. NO

3 Komento

  • Rose - Dept Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Michael - Dept Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Glou978 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video