Trash - Missed Pickup Inilagay sa Artsibo

100 Washington St Malden, MA, 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7035101

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Trash - Missed Pickup

Tiningnan:

16 beses

Lugar:

Malden Ward 4

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Missed recycle from

ay nagtanong din...
T. What was missed?
S. Recycling

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.