Graffiti on Street, Street Light, Traffic Signal, Inilagay sa Artsibo

3501 San Pablo Av Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 24351455

ID ng Isyu:

7043024

Submitted To:

City of Oakland

Category:

Graffiti - Street, Street Light, Traffic Signal,

Tiningnan:

25 beses

Lugar:

Hoover-Foster

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

966266

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic, graffiti, street light

Deskripsyon

This issue was reported to OAK 311 via phone (311, or 510-615-5566 from outside Oakland), email (OAK311@oaklandnet.com), or web (311.oaklandca.gov).

ay nagtanong din...
T. Is there offensive language used in the graffiti?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.