Unlawful Depositing (Illegal Dumping) Inilagay sa Artsibo

141 Milne St Bridgeport, CT, 06604, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 305355

ID ng Isyu:

7047469

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Unlawful Depositing (Illegal Dumping)

Tiningnan:

31 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, sidewalk

Deskripsyon

T.V. bags,wood,junk on sidewalk.

ay nagtanong din...
T. Is this on public or private property?
S. Public
T. What is the location (nearby intersection, milestone, landmark, etc.)?
S. Harral Av

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.