Abandoned Cars Inilagay sa Artsibo

3020 W. Leigh Street Richmond, VA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

70500

Submitted To:

OLD City of Richmond

Kategorya:

Abandoned Cars

Tiningnan:

245 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

abandoned vehicles

Deskripsyon

Citizen would like for abandoned car to be removed from the street. White Ford Ram worker van.


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.