Snow/Ice on Sidewalks Inilagay sa Artsibo

50 Main St Malden, MA 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

7072506

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Snow/Ice on Sidewalks

Tiningnan:

31 beses

Lugar:

Malden Ward 1

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Ginawan ng duplikado ni:

7072309

Deskripsyon

so much oce on the sidewalk here it is dangerous to walk by.

ay nagtanong din...
T. Re-enter the address number and street to confirm which property you are reporting.
S. 50 main st malden ma 02148

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.