Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Alley Light Out Complaint Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

7077955

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Alley Light Out Complaint

Đã xem:

15 lần

Vùng lân cận:

South Chicago

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR19-03102164

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the pole Wooden or Metal
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the light directly behind this address?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the light located in your alley or the street?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video