Illegal Dumping Inilagay sa Artsibo

2018 Oxford St Berkeley, CA 94704, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7081798

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

22 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000736692

Nilagyan ng Tag:

trash, sidewalk

Deskripsyon

garbage on street and sidewalk


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.