Street or Sidewalk Cleaning Đã lưu trữ

1230 Howard St San Francisco 94103, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

7118166

Submitted To:

SF311

Danh mục:

Street or Sidewalk Cleaning

Đã xem:

24 lần

Vùng lân cận:

South Of Market

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

11838618

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Feces on sidewalk

cũng đã hỏi...
Hỏi. Object
Đáp. Human / Animal Waste

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.