Inacknowledge ni: Boston 311

Other Kinilala

96 Lasell St Boston 02132, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7157685

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Other

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

West Roxbury

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101003148333

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Holes in handicap ramp


Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video