Illegal Graffiti Inilagay sa Artsibo

99 Medford St Boston 02129, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7166079

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Illegal Graffiti

Tiningnan:

11 beses

Lugar:

Charlestown

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101003150280

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Electrical plate is rusted and could use a new coat of paint

ay nagtanong din...
T. Offensive
S. No
T. Object
S. Street Lights or Control Boxes

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.