Được ghi nhận bởi: Patton Township

Roadway Maintenance Được thừa nhận

2137 N Atherton St State College, PA, 16803, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

7166709

Submitted To:

Patton Township

Danh mục:

Roadway Maintenance

Đã xem:

19 lần

Vùng lân cận:

Patton Township

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Pothole on corner near mailboxes.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What roadway issue has been identified?
Đáp. Pot Hole

Vấn đề Lân cận

1 Bình luận

  • Được thừa nhận Director of Public Works (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video